@ KLub VN-Ảo Vô Cùng!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

@ KLub VN-Ảo Vô Cùng!

@ỏ KLuB Việt Nam! Trung Tâm Giải Trí PLay Dân !Số 1 VN!

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

kjnh ma)'t tho'j trang gj'a cu.c re?;) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
Jerry2709
Trùm Xã Hội Đen @KLUB VN
Trùm Xã Hội Đen @KLUB VN
Jerry2709

Nam
Age : 32 Registration date : 22/07/2008 Tổng số bài gửi : 43 Đến Từ : ha noi vit ngan Nghề Nghiệp : chem gjo ra bao

Bài gửiTiêu đề: kjnh ma)'t tho'j trang gj'a cu.c re?;)   kjnh ma)'t tho'j trang gj'a cu.c re?;) Icon_minitimeSat Jul 26, 2008 7:17 pm

kjnh ma)'t tho'j trang gj'a cu.c re?;) 12169712
Moden mới giá rẽ bất ngờ, hàng của taiwan sản xuất,không thua gì hàng hiệu nha các bạn. giá rẽ bất ngờ,
các bạn xem hình chi tiếc tại đây trang web. http://www.muabanraovat.com/detail.php?post_id=1743088

Kính mát thời trang luôn có moden mới mỗi tuần, mời các bạn đến địa chĩ, 1A DƯỜNG BÙI VIỆN,PHƯỜNG PHẠM NGŨ LÃO Q1,TP HỒ CHÍ MINH. ĐT: 0938144154. khu phố tây ba lô đó các bạn, các bạn xem và lựa chọn cho mình 1 cặp kính thời trang sành điệu với giá rẽ bất ngờ. từ 45.000đ cho tới 60.000đ . ngoài ra chúng tôi còn có kính thời trang giã cận rất đẹp các bạn có thể thay đổi màu tròng kính theo ‎ cũa mình với giá rẽ bất ngờ .
Tròng kính có UV ( protection ) là chống tia cực tím đó kô có hại mắt đâu các bạn yên tâm đi. Mình bán ở đường bùi viện q1, khu phố tây ba lô đó. Người nước ngoài họ xài kính rành lắm, họ thử kính đưa lên ánh mặt trời xem có đúng là chống tia cực tím kô thì họ mới mua
http://rapclub.tv
kjnh ma)'t tho'j trang gj'a cu.c re?;) Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang